
Hukumar Lafiya ta Duniya Shin Shenyin ne
Kamfanin Shanghai Shenyin Machinery Group Co., Ltd. kamfani ne na hannun jari wanda ya haɗu da Injin Haɗawa da Injin Haɗawa tun daga shekarar 1983. Rukuninmu shine na farko da ya ƙera Injin Haɗawa da Injin Haɗawa wanda ake amfani da shi sosai a masana'antar Sinadarai, Magunguna, Pigment, Ma'adinai, Abinci, Abincin Hayar da Masana'antar Gine-gine.
Tare da ci gaban shekaru 30, ƙungiyarmu ta zama ƙwararriya a fannin ƙira, bincike da haɓaka, kerawa, tallace-tallace, da kuma bayan sayayya na injin haɗawa da injin haɗawa. Ƙungiyarmu tana da rassanta 7 da ofisoshi 21 a China, Shanghai Shenyin Pump Manufactor Co., Ltd, Shanghai Shenyin Valve Co., Ltd, Shanghai Shangyin Machinery Manufactor Co., Ltd, Midi Motor (Shanghai) Co., Ltd, Midi Fluid Equipment (Shanghai) Co., Ltd, Shenyin Group International Co., Ltd, Yongjia Qsb Machinery Factory kuma ta kafa sansanonin masana'antu guda 2 a Shanghai, tare da jimillar faɗin 128,000㎡ (137778ft²). Hedkwatar tana cikin Shanghai inda take da nisan kilomita 1 kacal daga tashar jirgin ƙasa ta Shanghai tare da ma'aikata sama da 800.
Tare da ƙungiyoyin tallace-tallace na ƙwararru guda 5 a ƙasashen waje da ma'aikatan fasaha guda 133 don ƙungiyar injiniya, Shenyin ya ba da tabbacin cewa za mu iya ba ku cikakken sabis na kafin-tallace-tallace da bayan-tallace-tallace wanda zai sa ku sami mafi kyawun ƙwarewar siye a China.
- 40+Shekaru na Kwarewa
- 128000㎡Yankin Masana'antu
- 800+Ma'aikata
- 130+Ma'aikatan Fasaha
01020304050607080910111213
Ofishin Jakadancin Kamfanoni
Na sadaukar da kaina ga zama ƙwararren mai samar da mafita na haɗa foda, wanda hakan ya sa kowane haɗawa ya fi fice a ɓangaren mai amfani.
Hangen Nesa na Kamfanoni
An sadaukar da kai ga cimma wani dandamali na ci gaba mai amfani ga masu amfani, ma'aikata, da kuma kamfanin, wanda hakan ke sa kowane mutum na Shenyin da abokin ciniki na Shenyin su kasance masu farin ciki saboda hadawa, kuma yayin da suke kara hadewa, hakan zai kara burge su.
01
Na musamman
Keɓancewa Samar da zane na 3D
02
Binciken Fage
Daidaita Da Yanayin Yankin
03
Ƙungiyar Ƙwararru
Shigarwa daga ƙofa zuwa ƙofa

04
Sabis na Fasaha
Cikakken rakiya
05
Jagorar Mutum-da-Ɗaya
Samar da kayayyaki ba tare da damuwa ba
06
Amsa Mai Sauri
Kulawa ta rayuwa
Injin Haɗa Sukuri Mai Mazugi
Mazubin Mazubi Mai Zane
Blender ɗin Ribbon
Injin haɗa garma
Injin Haɗa Paddle Mai Shaft Biyu
Mai Haɗawa na CM Series


