Wọ́n dá ẹgbẹ́ Shanghai Shenyin mọ̀ gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ Shanghai "SRDI"
2024-04-18
Láìpẹ́ yìí, Ìgbìmọ̀ Àjọ Ọrọ̀-ajé àti Ìmọ̀-ẹ̀rọ Ìròyìn ti ìlú Shanghai ti tú àkójọ àwọn Ilé-iṣẹ́ "Pàtàkì, Pàtàkì àti Tuntun" ti Shanghai jáde ní ọdún 2023 (ìpele kejì), wọ́n sì gba ẹgbẹ́ Shanghai Shenyin gẹ́gẹ́ bí Ilé-iṣẹ́ "Pàtàkì, Pàtàkì àti Tuntun" ti Shanghai lẹ́yìn ìṣàyẹ̀wò àwọn ògbóǹtarìgì àti ìṣàyẹ̀wò gbogbogbòò, èyí tí ó jẹ́ ìdámọ̀ràn ńlá fún ìdàgbàsókè ẹgbẹ́ Shanghai Shenyin fún ogójì ọdún. Ó tún jẹ́ ẹ̀rí ńlá ti ìdàgbàsókè ẹgbẹ́ Shanghai Shenyin fún ogójì ọdún.
Àwọn ilé-iṣẹ́ “àkànṣe, tí a ti yọ́, pàtàkì àti tuntun” tọ́ka sí àwọn ilé-iṣẹ́ kékeré àti àárín tí wọ́n ní àkànṣe, àtúnṣe, àwọn ẹ̀yà ara àti ohun tuntun tó tayọ, àti yíyàn náà dá lórí àwọn àmì àwọn ilé-iṣẹ́ ní ti dídára àti ìṣiṣẹ́, ìwọ̀n àkànṣe, agbára ìṣẹ̀dá tuntun, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, ó sì nílò kí àwọn ilé-iṣẹ́ náà kópa gẹ́gẹ́ bí “olórí ẹranko” tí ó ń ṣáájú ní ọjà pàtàkì, àti láti mú kí iṣẹ́ wọn gbòòrò síi ní ọjà. “Yíyàn náà dá lórí àwọn àmì dídára, ìṣiṣẹ́, ìwọ̀n àkànṣe àti agbára ìṣẹ̀dá tuntun, tí ó ń béèrè fún àwọn ilé-iṣẹ́ láti kó ipa pàtàkì nínú àwọn ẹ̀ka ọjà, láti dara pọ̀ mọ́ ètò ẹ̀ka ilé-iṣẹ́ àti àwọn ìmọ̀-ẹ̀rọ pàtàkì nínú pápá náà.
Ipese akọle ile-iṣẹ "Amọja, Pataki ati Tuntun" kii ṣe ami miiran ti idagbasoke Shenyin fun ogoji ọdun nikan, ṣugbọn o tun ṣe afihan pe awọn imotuntun, amọja ati awọn anfani alailẹgbẹ Shenyin ni aaye ti idapọpọ ti jẹri ati idanimọ nipasẹ awọn ẹka ti o ni aṣẹ.
Ìmọ̀-ẹ̀rọ-ìmọ̀-ẹ̀rọ
Ẹgbẹ́ Shenyin ti ń ṣiṣẹ́ pọ̀ sí i fún ogójì ọdún, wọ́n ń gbájú mọ́ iṣẹ́ ìwádìí àti ìdàgbàsókè àti iṣẹ́ ṣíṣe nínú iṣẹ́ ìdàpọ̀ lulú, wọ́n sì ń ṣe àmọ̀jáde ní pípèsè àwọn ọ̀nà ìdàpọ̀ lulú olóye fún àwọn oníbàárà. Ó ń ṣiṣẹ́ fún àwọn ilé-iṣẹ́ olókìkí àti ti àgbáyé bíi Ningde Times, BYD, Yanggu Huatai, Dongfang Rainbow, Aluminum Corporation of China, Sinopec, BASF, TATA àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Ìtúnṣe [Àtàtà]
Ní ogójì ọdún ìdàgbàsókè, Ẹgbẹ́ Shenyin ti ń kọ́ ẹ̀kọ́ àti mú kí ìwọ̀n iṣẹ́ ti orúkọ rẹ̀ sunwọ̀n síi. Ní ọdún 1996, Ẹgbẹ́ Shenyin bẹ̀rẹ̀ láti inú ìmọ̀, ìmọ̀ àti ìmúṣẹ ìwé ẹ̀rí ètò 9000, lẹ́yìn náà ni àwọn ìbéèrè gíga fún ìwé ẹ̀rí CE ti European Union, láti lè bá ìgbàlódé àti ìṣètò ilé iṣẹ́ mu, Ẹgbẹ́ náà ti gbé àwọn ìbéèrè gíga kalẹ̀ fún ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ìlànà iṣẹ́-ṣíṣe ọjà tirẹ̀ àti ìmọ̀ iṣẹ́ àwọn òṣìṣẹ́ rẹ̀, èyí tí ó ti mú kí dídára àwọn ọjà ilé-iṣẹ́ sunwọ̀n síi, tí ó sì ti parí ìwé ẹ̀rí ètò ìṣàkóso àyíká ISO14001 àti ìwé ẹ̀rí ètò ìṣàkóso ìlera àti ààbò iṣẹ́ ISO45001 ní àṣeyọrí, fún àwọn ilé-iṣẹ́ láti kọ́ iṣẹ́-ṣíṣe tó dára, ìṣàkóso, ìlera iṣẹ́ àti àwọn apá mìíràn ti ìpìlẹ̀ náà, ìṣẹ̀dá àwọn ètò mẹ́ta ti ìyípo inú, láti gbé ilé-iṣẹ́ náà ga sí ìdàgbàsókè tó dára, fún ìdàgbàsókè tó dúró ṣinṣin ti àwọn ilé-iṣẹ́ láti fi ìpìlẹ̀ tó lágbára lélẹ̀.
Ìṣàfihàn [Pàtàkì]
Ẹgbẹ́ Shenyin ti ṣe àkópọ̀ àwọn ẹgbẹ́ oníbàárà láàárín ogójì ọdún tó kọjá, ó sì ní ìrírí tó pọ̀ nínú àìní ìdàpọ̀ lulú ti onírúurú ẹ̀ka. Fún àlàfo tó wà láàárín àwọn ìbéèrè ìdàpọ̀ ti ìbéèrè oníbàárà àti àwọn ipò iṣẹ́ gidi, gẹ́gẹ́ bí ògbóǹkangí nínú iṣẹ́ ìdàpọ̀, a lè ṣe ètò ìdàpọ̀ tó ní èrò tó dára jù, kí a lè ṣe àtúnṣe sí àwọn ilé iṣẹ́ pàtó. Ẹrọ Adalu fún àwọn olùlò ní oríṣiríṣi ilé iṣẹ́. Ó lè pàdé bátìrì, àwọn ohun èlò ìkọ́lé, oúnjẹ, oògùn, àwọn ohun èlò tí kò lè ṣiṣẹ́ dáadáa, kẹ́míkà ojoojúmọ́, rọ́bà, ṣíṣu, irin, ilẹ̀ tó ṣọ̀wọ́n àti àwọn ànímọ́ ilé iṣẹ́ mìíràn tí àwọn àìní ìdàpọ̀ onírúurú ilé iṣẹ́ ń tẹ̀síwájú láti pèsè àwọn ọjà tó wúlò.
[Tuntun] Ìròyìn tuntun
Ẹgbẹ́ Shenyin ń ṣiṣẹ́ ní onírúurú iṣẹ́, tí a gbé kalẹ̀ lórí ìwádìí ní àwọn agbègbè pàtàkì, láti mọ bí ọjà ṣe ń béèrè fún, àti ìnáwó ìgbà pípẹ́ nínú ìwádìí àti ìdàgbàsókè àwọn ẹ̀rọ adàpọ̀. A ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìwádìí ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì, ìṣẹ̀dá tuntun àti ìdàgbàsókè, láti gbé ìgbéga. Àdàpọ̀ Lúlúù ń yípadà lójoojúmọ́.
Ẹgbẹ́ Shenyin yóò jogún àṣà àtọwọ́dọ́wọ́ ogójì ọdún sẹ́yìn, yóò darí ìdàgbàsókè tirẹ̀ pẹ̀lú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ tó ti pẹ́ ní àkókò tuntun, yóò sì ti pinnu láti di ohun èlò tó gbajúmọ̀ ní ilé iṣẹ́ náà, yóò sì fún wọn ní ìdáhùn tó tẹ́lọ́rùn fún àwọn ìṣòro ìdàpọ̀ àwọn oníbàárà.

Adàpọ̀ ìkọ́kọ́ onígun mẹ́ta
Adàpọ̀ ìgbátí onígun mẹ́rin
Ẹ̀rọ Ìdàpọ̀ Ribọn
Ẹ̀rọ ìdapọ̀ ìkọ́rí
Adàpọ̀ Paddle Ọpá Méjì
Adàpọ̀ CM Series














